Welcome to teen.forum8.biz
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  GalleryGallery  
Latest topics
» Trung tâm bóng đá Cộng đồng VietGoal liên tục tuyển sinh
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyMon Oct 27, 2014 9:54 am by VietGoal

» Tinh Binh Tam Quốc – Đệ Nhất Game Mobile Chiến Thuật
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyTue Mar 04, 2014 8:06 am by chuoitaotau

» Xuất Hiện WebMO Nhăm Nhe Thống Trị Làng Game Việt
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyFri Feb 28, 2014 6:07 am by mannuva

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyFri Feb 14, 2014 7:10 am by chuoitaotau

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyFri Feb 14, 2014 6:58 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyWed Feb 12, 2014 5:42 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyTue Feb 11, 2014 6:46 am by chuoitaotau

» Chiêu mộ danh tướng – khởi xướng “Hợp Phì”
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyWed Jan 15, 2014 7:20 am by chuoitaotau

» Đặc Sản Thịt Trâu Gác Bếp Món Quà Tuyệt Vời Cho Ngày Tết 2014
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptyMon Jan 13, 2014 6:50 am by chuoitaotau

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
hangve113
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em Vote_lcapƯớc gì tôi là đàn ông để đến với em I_voting_barƯớc gì tôi là đàn ông để đến với em Vote_rcap 
Admin113
Ước gì tôi là đàn ông để đến với em Vote_lcapƯớc gì tôi là đàn ông để đến với em I_voting_barƯớc gì tôi là đàn ông để đến với em Vote_rcap 
mannuva
KuChuong2
kun.sup3r
thongbao
truong.vn
Mr.Z
beo1113
Kid.Mod
Thống Kê
Hiện có 28 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 28 Khách viếng thăm :: 2 Bots

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 154 người, vào ngày Mon Mar 14, 2011 8:27 pm

Ước gì tôi là đàn ông để đến với em

Go down 
Tác giảThông điệp
kun.sup3r
S-Mod
S-Mod
kun.sup3r

Tiền $ : 3577
Cảm Ơn : 0

Ước gì tôi là đàn ông để đến với em Empty
Bài gửiTiêu đề: Ước gì tôi là đàn ông để đến với em   Ước gì tôi là đàn ông để đến với em EmptySun Jan 10, 2010 8:21 am

Đã từ lâu tôi để lòng mình tĩnh lặng không nghĩ đến chuyện tình cảm nữa, vì tôi biết có yêu ai thì cũng chỉ là những tình yêu vội vã qua đường không có kết quả, đến với nhau cũng chỉ vì tiền. Tình thì chỉ cho vui qua ngày. Sau thời gian lo làm và chỉ biết vui bên cạnh bạn bè và người bạn tri kỷ tốt của tôi, tôi không nghĩ gì nữa.

Những lần đi bù khú với bạn bè tôi cứ một mình, tụi bạn kêu tôi phải quen một người để có bạn cạnh bên cho vui, tôi chỉ cười và hẹn từ từ, cũng biết bao nhiêu người đến với tôi nhưng tôi không thích vì trong tôi không biết và cũng không hiểu mình chờ đợi điều gì nữa. Tôi thấy sợ sự đời sợ cái tình cảm mong manh dễ vỡ.

Vậy mà tôi gặp em người con gái giản dị, em từ quê vào để học cao đẳng, em vô tư với cái tuổi 20 làm tôi thấy tim mình sai nhịp, tôi không dám nói, không dám nhìn em, tôi sợ. Nhưng một ngày nọ tôi không kiềm chế được tình cảm của mình, tôi làm quen, em vui vẻ gật đầu vì em nghĩ tôi đơn giản là người chị gái...

Em hỏi sao tôi quan tâm em nhiều vậy, sao thương em vậy? Tôi nói "vì em giống em gái tôi". Em gật đầu tin tưởng...

Tôi chở em đi chơi đi ăn, rồi có một ngày tôi nói sự thật với em vì tôi không dám dấu, tôi sợ nếu đi chơi vài lần em biết được em sẽ giận tôi, thà là tôi cho em biết nếu em chấp nhận thì tôi vui, còn không thì tôi đành chịu, chứ dấu em tôi có cảm giác mình lừa gạt. Em biết được em im lặng 2 ngày. Tôi gọi điện hỏi em:
- Em nghĩ sao ?
Em nói "bình thường thôi vì em có lên mạng và biết về những người thegioithu3 mà, nhưng em chỉ muốn làm em gái thôi. Em không muốn vướng vào tình cảm của đồng giới, em sẽ giữ tình cảm của tôi trong lòng.

Lòng tôi nhói đau nhưng rồi tôi vui vẻ chấp nhận, vì tôi biết làm sao em có thể chấp nhận tình cảm này được vì em chưa tiếp xúc bao giờ... Em vẫn đi chơi với tôi vẫn vô tư, tôi cũng rất vui khi bên cạnh em, tôi và em tâm sự nhiều, kể cho nhau nghe nhiều chuyện. Tôi hứa trong lòng sẽ giữ mãi tình cảm em gái của em, sẽ không để mình đi quá giới hạn, tôi không muốn em vướng đau khổ. Tôi luôn âm thầm bên em và sẽ luôn bên em những lúc em buồn.

Nhiều lúc tôi cũng ước gì mỗi lần mời em đi chơi em từ chối nhiều hơn, nhưng lại luôn mong có em bên cạnh, tôi luôn mâu thuẫn với bản thân, tôi cũng tranh đấu với lí trí của mình mỗi khi bên em...

Em cũng tôn trọng tình cảm của tôi, giữa tôi và em luôn có một khoảng cách, nhưng tôi sẽ không để nó xa mà cũng không gần. Tôi chỉ ước gì tôi là người đàn ông, tôi sẽ đến với em, che chở cho em suốt cuộc đời em gái ơi....

Ước gì tôi là đàn ông để đến với em
Trang 1 trong tổng số 1 trang