Welcome to teen.forum8.biz
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  GalleryGallery  
Latest topics
» Trung tâm bóng đá Cộng đồng VietGoal liên tục tuyển sinh
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyMon Oct 27, 2014 9:54 am by VietGoal

» Tinh Binh Tam Quốc – Đệ Nhất Game Mobile Chiến Thuật
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyTue Mar 04, 2014 8:06 am by chuoitaotau

» Xuất Hiện WebMO Nhăm Nhe Thống Trị Làng Game Việt
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyFri Feb 28, 2014 6:07 am by mannuva

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyFri Feb 14, 2014 7:10 am by chuoitaotau

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyFri Feb 14, 2014 6:58 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyWed Feb 12, 2014 5:42 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyTue Feb 11, 2014 6:46 am by chuoitaotau

» Chiêu mộ danh tướng – khởi xướng “Hợp Phì”
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyWed Jan 15, 2014 7:20 am by chuoitaotau

» Đặc Sản Thịt Trâu Gác Bếp Món Quà Tuyệt Vời Cho Ngày Tết 2014
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyMon Jan 13, 2014 6:50 am by chuoitaotau

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
hangve113
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi Vote_lcapXin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi I_voting_barXin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi Vote_rcap 
Admin113
Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi Vote_lcapXin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi I_voting_barXin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi Vote_rcap 
mannuva
KuChuong2
kun.sup3r
thongbao
truong.vn
Mr.Z
beo1113
Kid.Mod
Thống Kê
Hiện có 27 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 27 Khách viếng thăm :: 2 Bots

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 154 người, vào ngày Mon Mar 14, 2011 8:27 pm

Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
kun.sup3r
S-Mod
S-Mod
kun.sup3r

Tiền $ : 3577
Cảm Ơn : 0

Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi   Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi EmptyThu Jan 14, 2010 7:42 am

Tôi yêu em. Ngày tôi nói với em rằng “Tôi yêu Em”, cũng là ngày em nói với tôi rằng “Em đang hạnh phúc với tình yêu của mình”, và cũng là ngày em cho tôi một tình bạn. Tôi chấp nhận, cho dù có chút gì đó buồn bởi vì tôi tôn trọng sự lựa chọn của em và cũng bởi vì tôi yêu em.

Tôi và em, ở đâu đó chúng ta không phải là tình nhân. Em bảo rằng một tình bạn để em không mất đi một người anh, một người bạn tốt. Đó cũng là lí do em dành cho tôi. Còn tôi: “ Ừ thì chúng ta là bạn”…bởi vì tôi yêu em. Tôi yêu em, chỉ mong rằng em thật hạnh phúc và đó là niềm vui dành cho tôi.

Một ngày chuông điện thoại reo lên cùng bản nhạc “Only Love”. Em gọi cho tôi, đây là lần thứ mấy nhỉ, lần đầu tiên em gọi cho tôi. Trước giờ em quen rồi chỉ nhắn tin mà thôi. Tôi nghe máy giọng em cất lên buồn buồn. Em mong tôi đến bên em, cho em nhờ một bờ vai thôi… và tôi đã đến… nhìn em, một trái tim mạnh mẽ ngày nào giờ trở nên bé nhỏ, yếu đuối. Dường như trái tim em bị tổn thương, em buồn… Tôi bên em…im lặng… em bên bờ vai tôi...

Một ngày chuông điện thoại reo lên cùng bản nhạc “Only Love”… em cần tôi bên em… và tôi đã đến… bên bờ vai tôi em hỏi : Tôi còn yêu em không?, tôi im lặng bởi vì tôi biết tôi vẫn yêu em cùng tình bạn mà em nhắn nhủ. Giờ đây em đang lạc lỏng, chơi vơi trong tình yêu, bởi vì em đã yêu, một tình yêu quá đậm sâu.Giờ đây em không còn biết mình cần tình bạn hay tình yêu nữa… Tôi bên em… và im lặng… Và giờ đây tôi chỉ mong em biết rằng tôi ngày nào trong em là một người bạn, tôi bên em bởi vì tôi biết em đang cần một bờ vai, sẽ chia xoa dịu cơn đau trong trái tim bị tổn thương của em… một người bạn. Nhưng bên bờ vai tôi không phải là tâm hồn và lí trí của em, mà dường như chỉ là thân xác em bên bờ vai tôi…

Bên em tôi cũng mong thời gian sẽ dịu dần vết thương lòng trong em, mong em quay về ngày nào, bé bỏng… nhưng mạnh mẽ và đáng yêu… Ngày ấy tôi yêu em…ngày nào em bảo tôi hãy đi tìm một tình yêu mới, nhưng tôi không hiểu, bởi vì…giờ đây em không phải là em của ngày xưa, bên bờ vai tôi em chỉ mong quên đi tình yêu trước, và chỉ mong tôi có thể thay thế được người ấy.

Em à ! giờ đây tôi vẫn yêu em, vẫn mong em hạnh phúc, tôi yêu em nhưng không phải là tôi mong có được em, mà với tôi em phải là một tình yêu chân thành, tình yêu bên tôi là một trái tim trong sáng, nhẹ nhàng… Nhưng phải chăng bây giờ em đang cần một sự thay thế, quên đi và đó là tôi.

Em à! Giờ đây tôi vẫn yêu em, Nhưng Xin Em Đừng Chạy Trốn Vào Trái Tim Tôi.
[i]

Xin em đừng chạy trốn vào trái tim tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi Trái Đất ngừng quay......
» Auto pk bang hội chay JXQuest 7.18 hỗ trợ chay pk vs làm nv bang hội( phiên
» Auto pk bang hội chay JXQuest 7.20 hỗ trợ chay pk vs làm nv bang hội( phiên
» Đâu đó vẫn còn hai trái tim hướng về nhau
» Nhạc Phim Trái Tim Mùa Thu