Welcome to teen.forum8.biz
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  GalleryGallery  
Latest topics
» Trung tâm bóng đá Cộng đồng VietGoal liên tục tuyển sinh
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyMon Oct 27, 2014 9:54 am by VietGoal

» Tinh Binh Tam Quốc – Đệ Nhất Game Mobile Chiến Thuật
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyTue Mar 04, 2014 8:06 am by chuoitaotau

» Xuất Hiện WebMO Nhăm Nhe Thống Trị Làng Game Việt
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyFri Feb 28, 2014 6:07 am by mannuva

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyFri Feb 14, 2014 7:10 am by chuoitaotau

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyFri Feb 14, 2014 6:58 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyWed Feb 12, 2014 5:42 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyTue Feb 11, 2014 6:46 am by chuoitaotau

» Chiêu mộ danh tướng – khởi xướng “Hợp Phì”
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyWed Jan 15, 2014 7:20 am by chuoitaotau

» Đặc Sản Thịt Trâu Gác Bếp Món Quà Tuyệt Vời Cho Ngày Tết 2014
Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptyMon Jan 13, 2014 6:50 am by chuoitaotau

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
hangve113
Nostale Online: Thế giới tình bạn Vote_lcapNostale Online: Thế giới tình bạn I_voting_barNostale Online: Thế giới tình bạn Vote_rcap 
Admin113
Nostale Online: Thế giới tình bạn Vote_lcapNostale Online: Thế giới tình bạn I_voting_barNostale Online: Thế giới tình bạn Vote_rcap 
mannuva
KuChuong2
kun.sup3r
thongbao
truong.vn
Mr.Z
beo1113
Kid.Mod
Thống Kê
Hiện có 41 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 41 Khách viếng thăm :: 1 Bot

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 154 người, vào ngày Mon Mar 14, 2011 8:27 pm

Nostale Online: Thế giới tình bạn

Go down 
Tác giảThông điệp
kun.sup3r
S-Mod
S-Mod
kun.sup3r

Tiền $ : 3577
Cảm Ơn : 0

Nostale Online: Thế giới tình bạn Empty
Bài gửiTiêu đề: Nostale Online: Thế giới tình bạn   Nostale Online: Thế giới tình bạn EmptySat Jan 09, 2010 9:43 am

Nostale là một câu chuyện về chuyến phiêu lưu diễn ra ở East Mile, lục địa Nos. Bạn sẽ xuất hiện trong một thế giới dễ thương và gặp gỡ nhiều người chơi khác và cùng xây dựng tình bạn trong quá trình chơi. Chúng ta hãy cùng điểm sơ qua những nét nổi bật của Nostale so với những game online khác:

Những cuộc phiêu lưu bất tận:

Nếu thích phiêu lưu, bạn sẽ thỏa mãn với Nostale. Cốt truyện game hấp dẫn và mọi điều bạn thực hiện trong thế giới này đều tác động đến câu truyện. Trong quá trình chơi bạn sẽ thấy mình càng ngày càng trưởng thành và mạnh mẽ hơn. Viên đá TimeSpace hình thành nên bối cảnh cho các cuộc phiêu lưu và hướng dẫn bạn qua những chuyến đi này. Bạn cũng có thể quyết định tuân theo số mệnh và tiếp tục cuộc hành trình. Bạn có thể lập thành nhóm với những người chơi khác và xây dựng sức mạnh cộng đồng. Đừng lo nếu bạn không tìm được người chơi khác. Bạn có thể thuyết phục nhân vật NPC và bắt những con thú vào nhóm của mình. Nostale còn cho phép bạn xây dựng một vùng đất của riêng mình gọi là Mini-Land. Bạn sử dụng Mini-Land để luyện tập cùng những người bạn đồng hành của mình.

Hàng ngàn avatar:

Nhân vật của bạn có vô số vẻ bề ngoài khác nhau. Bạn có thể quyết định hình dáng nhân vật sẽ như thế nào và thay đổi diện mạo của nhân vật. Ngoài ra bạn cũng dễ dàng tạo skill hay xóa skill trong khả năng của nhân vật.

Đối thủ đáng gờm:

Game có vô số cường địch và một mình bạn sẽ ít có khả năng sống sót trừ khi liên minh với những người chơi khác.

Tình bạn:

Trong Nostale bạn có thể xây dựng tình bạn với 3 nhân vật NPC và 10 quái thú trong quá trình chơi. Những nhân vật này giống như bản sao của nhân vật chính vì vậy cách mà bạn tạo dựng tình bạn và chơi game sẽ quyết định chuyến phiêu lưu sau này sẽ thú vị như thế nào.

Time Stone:

Là một khu vực riêng tư được tạo ra dành riêng cho một người chơi và bạn bè trong nhóm của mình. Bên trong khu vực này người chơi và nhóm của mình có thể tập trung vào các nhiệm vụ mà không bị người chơi khác quấy rầy.

Time Circle:

Là thế giới ma thuật chỉ tồn tại trong các trận chiến giữa người chơi với nhau. Ở nơi này bạn có thể tham gia các trận đấu 1:1 PvP, đấu thú,.....

Xem hoạt hình:

Đồ họa của Nostale được thể hiện dưới dạng họat hình và hậu cảnh dễ thương. Các nhân vật rất dễ thương. Nostale mang bạn vào thế giới tưởng tượng cùng với những nhân vật đáng yêu này. Ngay cả khi bạn chơi một mình thì các nhân vật NPC và những con vật cưng đều đến giúp đỡ bạn. Bạn có thể gặp nhân vật NPC mình muốn và bắt thú vật để tổ chức thành nhóm của mình. Khi chơi với người khác thì bạn cũng có thể vào nhiệm vụ của mình và chơi một mình mà không phải phiền với các nhân vật trong nhóm hay những người chơi khác.

Phần lớn các thiết lập hệ thống của Nostale đều thân thiện với người chơi. Nhìn chung đây là một game dễ chơi đối với nhiều người, giúp họ dễ dàng hình dung được mình cần phải làm gì trong thế giới Nostale này.

Trang chủ: http://www.nostale.net/

Nostale Online: Thế giới tình bạn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» hack thẻ đổi màu da ,màu nick,giới tính, bục đứng,reset Boss Đầu tiên các bạn downloa http://www.mediafire.com/download.php?md9mkoyw6hkmo52 hack thẻ đổi màu da ,màu nick,giới tính, bục đứng,reset Boss Đầu tiên các bạn download VietCLan Modz 1.0.4
» Hack WT fifa online 2,Hack LP fifa online 2 , hack uniform 2 , Update 28- 8 2009 cập nhật tính năng
» Hack WT fifa online 2,Hack LP fifa online 2 , hack uniform 2 , Update 28- 8 2009 cập nhật tính năng
» Hack WT fifa online 2,Hack LP fifa online 2 , hack uniform 2 , Update 28- 8 2010 cập nhật tính năng