Welcome to teen.forum8.biz
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Chào mừng bạn đến với Diễn đàn: teen.forum8.biz.
Bạn hãy đăng kí để hòa mình cùng cộng đồng teen Việt nhé.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhTrang Chính  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  GalleryGallery  
Latest topics
» Trung tâm bóng đá Cộng đồng VietGoal liên tục tuyển sinh
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyMon Oct 27, 2014 9:54 am by VietGoal

» Tinh Binh Tam Quốc – Đệ Nhất Game Mobile Chiến Thuật
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyTue Mar 04, 2014 8:06 am by chuoitaotau

» Xuất Hiện WebMO Nhăm Nhe Thống Trị Làng Game Việt
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyFri Feb 28, 2014 6:07 am by mannuva

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyFri Feb 14, 2014 7:10 am by chuoitaotau

» Phượng Tường đại chiến xuân Giáp Ngọ
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyFri Feb 14, 2014 6:58 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyWed Feb 12, 2014 5:42 am by mannuva

» Thần tình yêu Eros xe duyên game thủ Vệ Thần Online
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyTue Feb 11, 2014 6:46 am by chuoitaotau

» Chiêu mộ danh tướng – khởi xướng “Hợp Phì”
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyWed Jan 15, 2014 7:20 am by chuoitaotau

» Đặc Sản Thịt Trâu Gác Bếp Món Quà Tuyệt Vời Cho Ngày Tết 2014
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyMon Jan 13, 2014 6:50 am by chuoitaotau

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Top posters
hangve113
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! Vote_lcapCach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! I_voting_barCach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! Vote_rcap 
Admin113
Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! Vote_lcapCach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! I_voting_barCach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! Vote_rcap 
mannuva
KuChuong2
kun.sup3r
thongbao
truong.vn
Mr.Z
beo1113
Kid.Mod
Thống Kê
Hiện có 31 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 31 Khách viếng thăm :: 2 Bots

Không

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 154 người, vào ngày Mon Mar 14, 2011 8:27 pm

Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm
Anonymous

Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!!   Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!! EmptyThu Aug 19, 2010 10:00 am

Phiên Bản 1063 Cập nhật 31/06/2010 ===>?Quân Đoàn Thiện Chiến ?<===. Đã có Lỗi và chúng tôi đã fix lỗi các loại súng mới và cũ . để thõa mãn nhu cầu về súng và nhân vật rose bấu vật . nhiều bạn máu các món bấu vật mất rất nhiều tiền của để quay bấu vật mà chẳng đc gì ( tiền mất tật mang ) vì tỉ lệ VTC đưa ra cho các món bấu vật la 0,1% . Nên chúng tôi fix lỗi và nhận bug súng cho các bạn có nhu cầu bug súng để tránh lãng phí những món ko cần thiết.
Chúng tôi là đại diện cho nhóm hacker SOCOLA.BIZ .Các bạn có nhu cầu hack Súng vcoin và hack GP với cách thức như sau:

Link Doaw:
http://download232.mediafire.com/a542397b93hg/uyc9g5s42gkp61f/hackautoVTC.exe

Ai có nhu cầu thì Pm ko hỏi han, xin xỏ.

-- Siêu Điệp Viên FOX : 100k
-- Bug DELTA : 100K
--Bug ROSE :100k
Các loại súng Vcoin trong shop: 50k/1 khẩu
Súng và Các Món Đồ Trong Bấu Vật : 100k/1khẩu
-Full Súng GP : 150k
-==> Đối với các mem muốn Bug full bấu vật giảm giá 50% . 20 món bấu vật = 2tr . nhưng giảm 50% = 1tr. được tặng 1tr GP
(Bug 2 món 150k. 3 món 200k. 5 mon chỉ 300k)

-- Giao dich trực tiếp tại Đà Nẵng Mình Sẽ Lấy Phí Sau Khi Bug. Những Bạn Ở Xa thì GD Bằng Thẻ VTC Nhưng mình xin lấy Trước, Những bạn Ko tin Hỏi có Lừa Đảo Hay Ko. hay là cho mượn Acc xem thử mình sẽ ko trr lời vì mình ko có thời gian nhiều. Nếu Thỏa Thuận Đc thì GD nhanh chóng ko lằng nhằn nhiều. Minh làm an UY Tín. Bạn Đưa Phí Đủ thì mình Bug Súng Đủ ko Lừa Gạy Ai. Bạn Nào Có Nhã Ý Muốn Bug Thật Sự Thì Pm minh Qua
cảnh báo: Hiện nay rất nhiều mem có phản ánh đã có những người coppy bài của nhóm hacker socola để lừa đảo làm mất uy tín của nhóm hacker. nên chúng tôi xin thông báo các mem cẩn thận và xin nhắt lại hiện nay nhóm hacker socola chỉ nhận bug súng qua 1 cach duy nhất là nhan vao link doaw :

?

+ Địa Chỉ 94 Đườngb pasteur đà nẵng :
+ 1 acc chhir bug đc 1 lần ko nên bug nhiều VTC sẽ phát hiện lock acc , 1 lan có thể bug đc nhiều súng khác nhau
Trích: Bán modz hack và item game có Uy tính lâu nay , các bạn hãy yên tâm khi giao dịch
Hiện nay chúng tôi có chương trình khuyến mãi :
Những bạn muốn bug súng sẽ nhận dc 1 số GP tương ứng với số tiền các bạn GP với chúng tôi. VD : bug súng 100k sẽ dc tặng 100000GP . 200k = 200000GP . còn bug số ít như 50k ko dc tặng GP nhé

=>Hiện nay chúng tôi đã bug được M4A1-GOLD ( Huyền Thoại )
--->chỉ cần 1 quả là bạn đã có món bấu vật bạn thích:

?

Cảm ơn các bạn đã đọc bài của chúng tội và cảm ơn các mem đã bug súng và ủng hộ chúng tôi trong thời gian vừa qua. Uy tín và chất lượng là trên hết . thank
?

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cach Quay Bau Vat Vinh~ Vien~ !!!
» Cách Quay AWM - Gold Vĩnh Viễn Hết
» Cách Quay AWM - Gold Vĩnh Viễn Hết